I will Not Leave Tanzania,Says Rapper Nay Wa Mitego

I will Not Leave Tanzania,Says Rapper Nay Wa Mitego

Entertainment

Tanzania finest rapper Mr.Nay aka Nay Wa Mitego life is in danger.

He expressed this in his earlier post on instagram.This comes amid after his release with direct orders from President Pombe Magufuli.
image

“Usalama wa maisha yangu umekuwa mdogo kwasasa, wanapanga kunipoteza ikibidi nisiwepo kabisa kwenye hii dunia. Nipo tayari kwa chochote wanacho panga kufanya coz sijajipanga kupambana nao.”Nay Wrote.

The #Wapo hit maker says he will neither flee or hire guards to watch over him.Knowing that his life is in danger,he is ready to die in Tanzania.

»»  Kilifi County Peace Awards Gala Night

This is what Nay wrote;
“Usalama wa maisha yangu umekuwa mdogo kwasasa, wanapanga kunipoteza ikibidi nisiwepo kabisa kwenye hii dunia. Nipo tayari kwa chochote wanacho panga kufanya coz sijajipanga kupambana nao” Ameandika Nay.
Nay ameongeza “Mimi ni Mwanamuziki si vingine. Kwa chochote kitachotokea familia yangu itakuwa na cha kuongea. Siwezi kuhama nchi wala kukimbia nitafia hapa hapa. Na siko tayari kupindisha chochote.! Nyie Ndo mtanilinda. Sina mlinzi na sitarajii kuwa na mlinzi. OnlyGod”

»»  Watch Otile Brown #Kistaarabu Video Here

image

Comments

comments

Author

Dex Antikua

||Radio Presenter||Pro-Blogger||

Leave a comment

Back to Top