Malaika Lyrics By Nyashinsky

Malaika Lyrics By Nyashinsky

Blogging

Malaika Lyrics by Nyashinsky

Uuh Uuuuh yeh yeah eeeh eeeh yeah yeah yeah whoooa ooah

Onanananaa oooh I love you beiby yeiah

[Verse One]

Uko na tabia za kupendeza roho
Tabasamu ya kupapasa macho
Sauti yako nikiiskia pia natulia yanipunguzia
hasira nazo
Urembo wako ulininasa roho siku ya kwanza
kukuona kwa macho
Sa moyoni umekwamia siwezi  kutania njoo
unipunguzie mawazo
And I feel you in my air when I breath
I see you in my dreams when I sleep
You are the one I have been waiting for all my
life mmmh
Deep down in my heart I believe nakufeel
unanifeel hii ni real
The one I have been waiting for my life

»»  3 Signs Of A Good Blogger

{Chorus}

Uko sawa na wote malaika na mabawa yao
Wote wanakuiga we ndo mama yao
Ni wewe nachagua sisemi nao , sisemi
Oh baby
Uko sawa na wote malaika na mabawa yao
Wote wanakuiga we ndo mama yao
Wewe nachagua sisemi oh sisemi oh—sisemi
Uuuuh oh I love you babe
Oh yeeah yeah yeah iih yeah

[Verse Two]

And even though I’ve never been here before
somehow
I know that this is how it feels to fall in love
Baby you know I love you
I place no one above you
I need you in my life forever and ever you will
always have my heart
We were meant to be together me and you
Oh me and you…yeah

»»  Amazing Steps towards Being An Elite Writer

[LYRICS]
{Chorus}
Uko sawa na wote malaika na mabawa yao
Wote wanakuiga we ndo mama yao
Ni wewe nachagua sisemi nao , sisemi
Oh baby
Uko sawa na wote malaika na mabawa yao
Wote wanakuiga we ndo mama yao
Wewe nachagua sisemi oh sisemi oh—sisemi

Author

Dex Antikua

||Radio Presenter||Pro-Blogger||

Back to Top