Entertainment, News

This Is Why You Have Not Heard From Baraka Da Prince

image
ali kiba and baraka da prince

“Ujue mimi natoa Albam mwaka huu kwa hiyo tangu mwaka umeanza nimekuwa busy natengeneza album yangu ndio maana sionekani niko karibu na Ali. Kwanza Ali amekuwa haonekani Dar es Salaam sana. Amekuwa yupo safarini na tunakuwa tunawasiliana sana kwenye simu na massage lakini ile kuonekana kama zamani ni kwa kuwa yupo kwenye kazi zake na mimi nipo kwenye kazi zangu.
“Zamani kilichokuwa kinatufanya tuwe karibu ni kwa sababu tulikuwa tufanya kazi ya kutukutanisha. Tulikuwa chini ya Rock Star kampuni moja na ikitokea suala la wasanii wa Rock Star lazima utaniona niko na Ali lakini sasa hivi nilikuwa na maandalizi ya album yangu na inakaribia kwisha.” – Baraka the Prince

Facebook Comments
»»  #11 Most Notorious Crime Groups In Nairobi